list_banner

Kayayyaki

100RV-TSP Rumbun Rubutun Tsaye

taƙaitaccen bayanin:

Girman: 100mm
Yawan aiki: 40-289m3/h
kafa: 5-36m
Matsakaicin iko: 75kw
Matsakaicin tsayi: 32mm
gudun: 500-1200rpm
Tsawon nutsewa: 1200-3200mm


Cikakken Bayani

Kayan abu

Tags samfurin

100RV-TSP Rumbun Rubutun Tsayean ƙera shi don sarrafa ruwa mai lalacewa da lalata da kuma slurries, yayin da aka nutsar da su cikin sumps ko ramuka.Ya dace don aikace-aikacen da ke buƙatar babban aminci da dorewa fiye da na yau da kullun na tsari na tsaye zai iya bayarwa.An yafi amfani dashi don yin famfo da slurries tare da babban abrasive, lalata mai ƙarfi da babban taro mai yawa sun ƙunshi tsayayyen barbashi da aka dakatar, sassan lalacewa an yi su ne da babban chromium don jerin TSP kuma suna da layin roba don jerin TSPR.

Duk slurries suna raba mahimman halaye guda biyar:

Mafi kyawu fiye da ruwa mai tsabta.
Ya fi kauri a daidaito fiye da ruwa mai tsabta.
Zai iya ƙunsar babban adadin daskararru (wanda aka auna azaman kashi na jimlar ƙara).
Daskararrun barbashi yawanci suna daidaitawa daga slurry ta hazo da sauri lokacin da ba a motsi (dangane da girman barbashi).
Slurries suna buƙatar ƙarin kuzari don motsawa fiye da tsaftataccen ruwa.

Siffofin Zane

• Tattaunawar Haɓakawa - Ƙaƙƙarfan ramuka, shaft da gidaje suna da karimci don kauce wa matsalolin da ke da alaƙa da aikin ƙwanƙwasa a cikin yankunan gaggawa na farko.

An shafe taro mai man shafawa kuma an rufe shi ta hanyar labyrinths;na sama ana goge maiko kuma na ƙasa yana kiyaye shi ta hanyar flinger na musamman.Ƙarshen ƙarshen abin hawa ko na tuƙi nau'in abin nadi ne mai kama da juna yayin da ƙananan ƙugiya mai nadi biyu ne tare da saitin ƙarshen iyo.Wannan babban tsari mai ɗaukar aiki da ƙaƙƙarfan igiya yana kawar da buƙatun ƙananan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙarfi.

• Majalisar Rukunin - An ƙirƙira gaba ɗaya daga ƙaramin ƙarfe.An rufe samfurin SPR na elastomer.

• Casing - Yana da abin da aka makala mai sauƙi a gindin ginshiƙi.An kera shi daga gawa mai jurewa ga SP kuma daga elastomer da aka ƙera don SPR.

• Impeller - Matsakaicin tsotsa sau biyu (shigar sama da kasa) suna haifar da ƙananan kaya masu ɗaukar axial kuma suna da manyan fanfo mai zurfi don matsakaicin juriyar lalacewa da kuma ɗaukar manyan daskararru.Sawa gami da juriya, polyurethane da gyare-gyaren elastomer impellers suna musanyawa.Ana daidaita impeller axially a cikin simintin gyare-gyare yayin taro ta shims na waje a ƙarƙashin ƙafafun mahalli masu ɗaukar nauyi.Babu ƙarin daidaitawa ya zama dole.

Ruite Pump Industry Co., Ltd. yana sadaukar da kai don bayar da mafi kyawun maganin famfo mai slurry a duniya.Tare da shekaru na tarawa da haɓakawa, mun kafa cikakken tsarin samar da famfo slurry, ƙira, zaɓi, aikace-aikacen da kiyayewa.Ana amfani da samfuranmu sosai a cikin hakar ma'adinai, ƙarfe, injin wanki, masana'antar wutar lantarki, kula da ruwan najasa, bushewa, da masana'antar sinadarai da mai.Godiya ga amincewa da amincewar abokan cinikinmu daga sama da ƙasashe 60, muna zama ɗaya daga cikin mahimman masu samar da famfo a cikin Sin.

100 RV-TSP Ma'auni na Ayyukan Famfu na Tsaye

Samfura

Madaidaicin ikon P

(kw)

Iyakar Q

(m3/h)

Shugaban H

(m)

Gudun n

(r/min)

Eff.η

(%)

impeller dia.

(mm)

Matsakaicin.barbashi

(mm)

Nauyi

(kg)

100RV-TSP(R)

5.5-75

40-289

5-36

500-1200

62

370

32

920

 

100 RV-TSP Pumps Spindle Pumps suna samuwa a cikin nau'ikan mashahuri masu girma dabam don dacewa da yawancin aikace-aikacen famfo:

• sarrafa ma'adanai

• Shirye-shiryen kwal

• sarrafa sinadarai

• Sarrafa mai lalacewa

• Rarrabewa da/ko masu lalata

• Manyan gwargwado

• Babban yawa slurries

• Yashi da tsakuwa

kuma kusan kowane tanki, rami ko ramuka-a-ƙasa yanayin kula da slurry.

Lura:

100 RV-TSP famfo mai slurry na tsaye da kayan gyarawa ana iya musanya su tare da Warman® 100 RV-SP famfo na slurry na tsaye.

♦ Ƙididdigar bayanan tallace-tallace da aka riga aka sayar & zaɓin samfurin: ƙwararrun injiniyoyi suna ba da mafita na kimiyya, wanda zai iya rage yawan farashin shigarwar abokin ciniki.

♦ Sabis na kan-sayan: ƙungiyar tallace-tallace masu sana'a.

♦ Bayan-tallace-tallace sabis: Horowa: free horo game da hanyoyin da famfo aikace-aikace da kuma kiyayewa.

♦ Jagorar kan-site: jagorar shigarwa da yiwuwar kawar da matsala.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • TH Cantilevered, Horizontal, Centrifugal Slurry Pump Material:

  Lambar Material Bayanin Material Abubuwan Aikace-aikacen
  A05 23% -30% Cr Farin Iron Impeller, masu layi, mai fitar da kaya, zobe mai fitar da kaya, akwati
  A07 14% -18% Cr Farin Iron Impeller, masu layi
  A49 27% -29% Cr Low Carbon White Iron Impeller, masu layi
  A33 Karfe 33% & Tsayayyar Lalacewa Farin ƙarfe Impeller, masu layi
  R55 Rubber Na Halitta Impeller, masu layi
  R33 Rubber Na Halitta Impeller, masu layi
  R26 Rubber Na Halitta Impeller, masu layi
  R08 Rubber Na Halitta Impeller, masu layi
  U01 Polyurethane Impeller, masu layi
  G01 Grey Iron Farantin karfe, farantin murfi, mai fitarwa, zoben fitarwa, gidan ɗaki, tushe
  D21 Iron Ductile Farantin karfe, farantin murfin, gidan ɗaki, tushe
  E05 Karfe Karfe Shaft
  C21 Bakin Karfe, 4Cr13 Hannun shaft, zoben fitilu, mai hana fitilu, zoben wuya, gunkin gland
  C22 Bakin Karfe, 304SS Hannun shaft, zoben fitilu, mai hana fitilu, zoben wuya, gunkin gland
  C23 Bakin Karfe, 316SS Hannun shaft, zoben fitilu, mai hana fitilu, zoben wuya, gunkin gland
  S21 Butyl Rubber Zoben haɗin gwiwa, hatimin haɗin gwiwa
  S01 EPDM Rubber Zoben haɗin gwiwa, hatimin haɗin gwiwa
  S10 Nitrile Zoben haɗin gwiwa, hatimin haɗin gwiwa
  S31 Hypalon Impeller, liners, expeller zobe, expeller, hadin gwiwa zoben, hadin gwiwa like
  S44/K S42 Neoprene Impeller, masu layi, zoben haɗin gwiwa, hatimin haɗin gwiwa
  S50 Viton Zoben haɗin gwiwa, hatimin haɗin gwiwa